Samsung/ Hanwha a matsayin alamar injunan jeri na gama gari akan kasuwa, abokan ciniki sun gane shi saboda kwanciyar hankali, tattalin arziki, da daidaito!A matsayin mai ba da mafita na SMT tare da gogewa fiye da shekaru goma, muna girmama mu zama ɗan kasuwa na Hanwha/SAMSUNG.

Manyan kayayyakin mu su ne:
Amfani/Sabon Kayan Aikin SMTSM481, SM482, SM481 PLUS, SM482 PLUS,SM321, CP45FV, CP45NEO ...
Na'urorin haɗi: SM Feeder, Nozzle, allo, bawul, tace.
Sharadi: Sabbin kayan aiki na asali ko kayan aiki da na'urorin haɗi suna samuwa.

Saboda akwai samfuran samfura da yawa don nunawa ɗaya bayan ɗaya, da fatan za a tuntuɓe ni idan kuna da ƙarin buƙatu!

 

123456Na gaba >>> Shafi na 1/11